Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupata kitu hiki hapa Tz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GM7, Dec 11, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu,
    Nimetafuta hii cable madukani bila mafanikio. Naombeni msaada wa kupata cable hii.
    [​IMG]

    au hii hapa
    [​IMG]
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nenda Digital Planet mtaa wa Jamhuri na pia mtaa huo kuna maduka lukuki.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    waya kama hizo huku Ughaibuni ni za kumwaga ikiwa bongo hakuna itabidi nije kufunguwa Duka langu huko Ahhhhhhhata hizo waya hakuna bongo? bongo kumechacha ile mbaya tutafika kweli jamani?Au ndio Siasa ya ujamaa hiyo inakataza vitu visiingie hapo bongo Ahhhhhhhhhhhhhhhhh Tupo nyuma sana.
     
  4. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Isije ikawa mtafutaji wa hiyo cable ni huyo jamaa pekee. Duh hiyo kali kaka acha kabisa kufananisha Orange na Lemon. Bongo na ughaibuni wapi na wapi?
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Mtu anashusha bidhaa kulingana na mahitaji, hizo kebo wangapi wanaziitaji?...si bora ushushe kontena la MAUSI!..sio kuleta bidhaa tu kisa ughaibuni zipo
     
  6. m

    mrlonely98 Member

    #6
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi hua nanunuaaga vifaa vya computer kutoka ebay online ni cheap and good quality kajaribu utakipata unachokihitaji
     
  7. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwenye uhakika na bei yake anijulishe maana nietafuta huku Mbeya nimekosa labda Bongo Dar
     
Loading...