Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupata Government Notice No.11 ya Machi 2011

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by SG8, Oct 30, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba msaada wa nakala ya gazeti la serikali kama nilitaja hapo juu japo tarehe nimesahau. Lanahusu kufutwa klwa baadhi ya vipengere vya standing order ya mwaka 2009
     
  2. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ushauri:
    Nenda kwa boss wako mwambie akupe, ni haki yako kuwa nayo. Kama boss hana nenda kwa RAS yeyote aliyekaribu nawe, mwambie akupatie vinginevyo nenda ofisi za Government printer utapata nakala yako kwa bei nafuu sana.

    Best wishes.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    what if yuko nje ya nchi?
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu, nadhani Option ya mwisho ni useful zaidi kuliko hizo za mwanzo kwa sababu nimeshagonga mwamba! Ubarikiwe
     
Loading...