Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupata daktari

Discussion in 'JF Doctor' started by MNDEE, Nov 14, 2009.

  1. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi, natafuta second opinion ya daktari mtaalamu wa spinal na back pain Tanzania. Kama wewe ni daktari au unamfaham daktari au una experience na huu ugonjwa nahitaji contact na ushauri.

    Symtoms za mgonjwa ni maumivu makali yakianzia lower part ya mgongo na kushuka mguu mmoja. Maumivu yanapungua mgonjwa anapokuwa amelala au kukaa. Kusimama ni shida na kutembea ndio kabisa tatizo limeanza about two weeks ago (mgonjwa hajaanguka wala hajapata ajali). Amefanyiwa x-ray na kuambiwa kuna disc 'zimesimama' na akawa prescribed sindano (bahati mbaya sina jina la dawa) lakini maumivu bado yapo pale pale.

    Nimegoogle basing on symptoms magonjwa aina mbili naona symptoms zinafanana Herniated disk na Spinal Stenosis. Tafadhali kama unamfaham daktari au una ushauri naomba uwasiliane nami kwenye hii thread au unaweza ni PM, thanks.
     
  2. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Mpeleke MOI muhimbili, utawapata waliobobea, kwa huduma nzuri na haraka jiandikishe kuingia kiliniki ya daraja la kwanza.
     
  3. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu ahsante kwa ushauri.
     
  4. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hapo utampata Dr Kinasha mtaalamu aliyebobea kwa maswala hayo hamna mwingine wa calibre yake Tanzania

     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu! Kama una pesa nenda India, ni kweli tunao hapa lakini sitaki kuharibu sifa ya watu...

    La ukishindwa basi itabidi uende pale kuna mabingwa Kama huyo Kinasha na vijana waliofuzu kutoka sauzi hivi karibuni ambao ni wazuri
     
  6. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzuzu ahsante kwa kunipatia hili jina la huyu daktari.
     
  7. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawa watalaam wakituambia matibabu yanayotakiwa ni surgery taratibu nyingine zitafuata. Mgonjwa yuko kwenye 70s ukimsubject kwenye surgery itabidi iwe sehemu ambayo success is 99%. Wazee wa US hii ngoma emergency room mnaonaje!
     
  8. chuma cha reli

    chuma cha reli JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2014
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1,544
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mpeleke India ...my dad alipata tatizo kama ilo since 2001 mpaka Leo hajatembea...na alikutana na huyo huyo...kinasha akamfanyia surgery.. Ila kama pesa tatizo kama mwenzangu na Mimi...nenda tu MOI
     
Loading...