Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupata adobe photoshop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jamii01, Jun 2, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nasomba msaada wa link niweze kudownload adobe photoshop au kwa aliye nayo naomba anisadie pia..
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hebu specify zaidi, photoshop ipi, computer yako ina uwezo gani?
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nahitaji ya kuedit background ya picha zangu binafsi.. uwezo wake ni 500GB,na 4RAM
     
  4. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    processor speed mkuu na anataka version ipi.ok search the pirates bay utakuta unachotaka
     
  5. networker

    networker JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  6. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    yeah upo sahihi Mkuu!!!
    Utakuta mtu anataka upto CS3 wakati pc yake haifiki hata ile minimum requirement ya 2Gb.
    Nakumbuka kuna jamaa alitaka nimsaidie Adobe Premiere CS5 nilipomtell pc yake inatakiwa iwe Core 2Duo na RAM ya 4GB hakuelewa somo!!
     
  7. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
Loading...