Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuongeza spidi ya net

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Raia Fulani, Jul 11, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimepakua sana wkend hii hadi mtandao umesuasua isivyo kawaida. Kuna uzi niliusoma humu unahusu nini cha kufanya kurudisha kasi ya net. Msaada plz
     
Loading...