Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Wa Kuongeza Memory ya Simu Yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wabogojo, Dec 21, 2011.

  1. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    Ni kwa kipindi cha kama miezi zaidi ya minne sasa tangu nimenunua hii simu yangu ya mkononi na tangia hapo nimekuwa ninasurf mtandao wa JF kama kawaida na speed nzuri kabisa. Cha ajabu tangu last week end nashindwa kabisa kuingia humu jamvini kwani kila nikijaribu naambia "Error Insufficient memory",

    Swali langu la msingi ni: Je nitawezaje kuongeza memory ya simu yangu ili niweze kuifungua JF?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jaribu kuiUpgrage operamini kama unatumia kubrowse jf..
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    au mkuu itabidi ufute vitu ambavyo ni unnecessary kwenye simu yako..
     
  4. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    subiri wataalam watakuja lakini mi nakushauri tumia operamini
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    kama ya kichina usisumbuke kwishney.. Bt kama ni orijino delete unnecessary issues kama games and other applications from the phone memory and nt memory card.
     
  6. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Simu ya Samsung original, nimejaribu kudelete most of the unnecessary items lakini bado sijafanikiwa
     
  7. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaribu ku clear cache, cookies na history kwenye browser unayotumia
     
  8. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Umekumbuka kudelete na yale mambo yetu yale maana yana kula space kchz (jokn) :poa
     
  9. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo yepi hayo tena? (jokn)
     
  10. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahsante YEYE, kweli JF ni kiboko hatimaye sasa ninweza kwenda sambamba na JF kama kawa kupitia samsung yangu.
     
Loading...