Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuokoa piha kwenye kamara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KYALOSANGI, Aug 1, 2012.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,694
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    wATAALAMU NAOMBA MSAADA KAMA KUNA UWEZEKANO WA KUOKOA PICHA KWENYE DIGAL KAMERA AMBAZO ZIMETOWEKA BAADA YA KUWEKA MEMORY KAD AMBAYO HISI ILIUWA NA VIRUS......NI PICHA MUHIMU SANA KWANI ZIMEBEBA HISTORIA YA FAMILA YANGU!
     
  2. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,694
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    samahani makamanda narekebisHA (EDIT} HEADING ...............MSAADA WAKUOKOA PICHA KWENYE KAMERA NIMEKOSA OPTIONAL YA EDIT!
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    1. Run cmd
    2. Type cd\ halafu enter
    3. Type herufi ya hiyo drive kadri inavyoonekana kwny computer, mf E: kisha enter
    4. Type attrib *. -h -s /s /d kisha enter
    Type exit kisha enter

    Ukirudi angalia utakuta folder zako zimerudi! Jilinde na virus kwa kutumia antivirus ya ukweli na kila siku iwe updated!
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimetembea Tanzania yote lkn lugha iliyoandikwa na mtoa mada sijawahi kukutana nayo sehemu yoyote ile.Alieelewa amsaidie ndugu yetu huyo
     
Loading...