Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kujulishwa mahala pa ku unlock blackberry na iphone mjini Dar es salaam?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyikanavome, Jun 27, 2010.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nina rafiki yangu ambaye alienda Marekani majuzi nikabahatika kumwagiza aniletee blackberry bold, bahati nzuri akaniletea lakini iko locked. Na huyo rafiki yangu na yeye kaja na Iphone yake lakini nayo iko locked. Naombeni msaada wenu kama kuna mahali hapa mjini dar ambapo ninaweza kupata huduma huduma ya kuunlock hizo simu. Natanguliza shukrani
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ebu niambie iko locked kwenye nini ? Sim card au blackberry server. kama imeblokiwa kwenye sim card naweza kukufanyia hiyo kazi.. Kuhusu Iphone usiangaike unaweza kui-Jeal break mwenye
     
  3. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Iko locked iweze kufanya kazi marekani kwenye kampuni ya simu ya huko marekani
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ok, nipe contact zako PM (private massage)
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole sana. Ndiyo shida ya kununua vitu vya electronic ukiwa wamarekani. Ukitoka inakuwa kazi kuweza kuvitumia.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nenda kwa Fundi Sele yupo mjini mtaa wa Samora karibia na ilipo Sapna...ukimuuliza tu pale unampata!!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    We mkali! linaelekea Geography ya jiji imetulia kwenye Medulla Oblongata lol! leo EURO kwa EURO unamshangalia nani? Nahisi utaegemea zaidi kwa mama
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nimewahi kwenda kwa huyo jamaa ku-unlock simu halafu unaisubiria hapohapo na 20,000/-yake mkononi(labda kama imepanda bei au kushuka)..umewahi fika mitaa hiyo?!
    Leo nilikuwa na mshindi,basically ni Germany!..nawaonea huruma watoto wa mama!..yani wamepewa kichapo kweli!!
     
  9. sirleondavid

    sirleondavid JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukishindwa kabisa dont harm your gadget check hapa .::Kariakoo::. au piga simu 0715353108
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    khaaaa kumbe huyu fundi wa muda mrefu eeeh..... Mie nimemjua mwaka huu baada ya kupata tatizo la simu
     
  11. d

    doracute Senior Member

    #11
    May 31, 2014
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 170
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je, unataka kufungua Blackberry ujasiri wako? Kwanza unaweza kutembelea tovuti hii UnBBlock.com hapa unaweza kupata kanuni kufungua na kufungua simu yako kwa urahisi.
     
Loading...