Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kujua bei ya cement

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mangii, Jun 25, 2012.

  1. M

    Mangii Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jamii habari nataka kuanzisha biashara ya kuuza Cement kwa anayejua bei ya cement kiwandani bei ya jumla,au kama kuna sehemu naweza pata kwa bei nzuri na mimi nije kupata angalao faida kidogo kwa anaye fahamu plz anisaidie
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    location. . .uko wapi?
     
  3. M

    Mangii Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu niko Dar maeneo ya kitunda
     
Loading...