Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuhusu choice ya university course

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king kan, Jun 8, 2012.

  1. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Naomba msaada wenu wana jamiiforums kuhusu Bsc. in Land Management and Valuation na Bsc. in Building Surveying.
    Pamoja na kwamba kuna tatizo la ajira Tanzania lakini nilitaka msaada wenu wana jamvi ipi kati ya hizo course mbili ina soko katika labour market na nani ni key employers wa graduates katika fani hizo?
    Pia msaada kuhusu kupersue university degree kati ya Bongo na Rwanda ni wapi pana elimu inayokidhi international standards na ni nchi elimu yao ni confident katika labour market.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kama unaqualify kusoma bcom ya udsm kaisome.achana na hzo makitu zingne.
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Fwata moyo bro,,ila zote ni quality!!
     
Loading...