Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kufungua jarada la kesi kwa mary chatanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Jan 11, 2011.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui huyu mama anatoa wapi jeyri hii yote,mtiririko wa sakata zima la matukio ya arusha yapo mgongoni mwake kama muhisika mkuu,bado anaendelea kutoa kauli tata na kufanya mambo kana kwamba yeye yupo juu ya kila kitu.
    Hivi ni jinsi gani twaweza kumshughulikia huyu mama kisheria ili aweze kupotea kabisa katika uso wa jamii yetu?

    Anakera sanaa!!!
     
Loading...