Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kufungua Files za .rar

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by stephot, May 25, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Nime-download file ya.rar kwenye flash yangu ila nashindwa kui-run kwenye computer yangu naomba mnipe maujuzi wataalamu.
     
  2. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ".rar" file type zinastore data kwa kutumia type flani ya compression.
    Ili kufungua hizo files unatakiwa u install program za ku uncompress hizo ".rar" files.
    Program hizo zipo nyingi, ila baadhi ambazo ni popular ni winrar na alzip.

     
  3. dlink

    dlink Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Pia unaweza tumia 7zip beta version, ambayo utaextract all files simply click Download 7-Zip 9.22 Beta FOR FREE to win..
     
  4. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wengi wanatatizwa na rar file just imagiNe baada ya kudownload rar file na kuona halifunguki wanadhani ni kirus flan hiv.
    Kumbuka file zingine zinafungwa na password na wahusika wenyewe so hatujui mdau kakwama wapi!!!
     
Loading...