Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kufundishwa kupiga gitaa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by donlucchese, Apr 3, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,022
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    mimi ni mpenz sana wa kifaa hiki cha mziki. Ningependa kujifunza kupiga gitaa kwaio naomba msaada kwa wataalam waweze kunisaidia
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
Loading...