Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kuendelea na elimu kwa matokeo haya kidato cha sita

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by maege, May 1, 2012.

  1. maege

    maege JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna mtu kaniomba nimshauri anataka kuendelea na elimu je chuo gani anaweza kusoma ana Geog E, chem S, bios F, Bam F yaan daraja la nne pointi 18.
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Diploma ya uwalimu.
     
  3. maege

    maege JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thx hivi anaingia kwenye chuo chochote cha diploma?
     
Loading...