Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuelimishwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Evarm, Apr 12, 2012.

  1. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    "Ni wiki ya nne tokea mke wangu amesafishwa baada ya mimba kuharibika, ni jana amening'ang'ania sana kutaka huduma ya tendo la ndoa anadai kwamba amepona na ana hamu sana ya "mhogo". Nikampatia huduma bila ya ajizi na hatukutumia kinga yoyote."
    Naomba kuuliza, je kuna uwezekano mkubwa wa yeye kushika tena mimba baada ya kufanya hiyo jana? Naomba wenye uelewa juu ya hili mnielimishe.
     
  2. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inategemea yai lake la uzazi kama lipo karibu anaweza kupata mimba au hawezi kupata mimba kwani mkuu una wasiwasi wa kupata mimba?
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Siogopi mkuu ila nahisi kama bado hajapona vizuri nilikuwa nataka apumzike kwa miezi miwili ndio ashike mimba nyingine.
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama unampango wa kufanya child spacing then itafaa umwache mpaka atakapoanza kupata siku zake, au kipindi hiki unafanya kwa kutumia kinga mfano condom au withdraw ejaculation. Lakini kama huitaji then you do as usual ila tu damu damu ziwe zimekatika kabisa na mara nyingi huchukua 1-2wks baada ya hapo unaweza kufanya tendo kama kawa ila risk ni kuwa anaweza pata mimba bila kujua hasa kama mimba haikuhitajika.
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Mpe nafasi apate muda mrefu wa kupumzika,unajua hamu inapokuja hata nae anasahau maumivu yote. Mkuu najua wazi mimba ilipoharibika,ulijisikia vibaya pia ukawa na hofu. Ni vema ume muda aendelee kupumzika sana.
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ushauri mkuu!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    ...Kama daktari hakuwapeni masharti kwamba msifanye kwa muda fulani basi hakuna tatizo.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Point taken mkuu! ingawa ni yeye ndio alihitaji hii kitu.
     
  9. M

    Muhubiri Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina madhara km ni wiki ya nne hasa km alipata na dawa vizuri na alisafishwa vizuri, na cha muhimu zaidi km hatokwi na uchafu wowote bt tumia mpira km imani yako inakuruhusu kuondoa uwezekano wa uambukizi wowowte ambao unaweza kutokea km hakusafishwa vizuri( note kutoa uchafu au harufu nidalili kuwa inawezekana hakusafishwa vzr)
     
Loading...