Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kubadili hela ya India kuwa TSHS: NMB, CRDB, NBC na Benki ya Posta.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Boniface Evarist, Dec 7, 2011.

  1. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana Jamvi mie mwanafunz muda wa kwenda benk ninakosa ratiba ngumu cna kwangu. Nipo sehemu ambapo kuna NMB, CRDB, NBC na Benki ya Posta tu. Je ni benki ipi kati ya hizi naweza kuchange Indian Rupees to Tanzanian Shillings? Na Rupee 1 ni Shilingi ngapi?
    Please! Don't ignore my request!
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    1 Rupee ni 36 Tshs
    ila kama unataka ku change usichange Bank ila change kwa burreau de change
     
  3. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    c u down load, acha ku2zingua!
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Ndio maana kaomba msaada jamii forum ni mahali pa kusaidiana USIJIFANYE UNAJUA KILA KITU hata kama unajua kuna wengine hawajui
    nyinyi watu mlioijua jamii forumn mwaka HUU mnatusumbua sana aaah
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    A down load nini?!
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli Tanzania bado ni tatizo kuelemika
     
Loading...