Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuangalia mchanganuo wa loan toka( heslb )

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Raphael9, Sep 22, 2012.

  1. R

    Raphael9 Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msaada nataka niangalie mchanganuo umeendaje lakin pale pakuandka surename,index no na password pamenichanganya? help me
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe weka jina lako moja either lako au la babako, uwe na moyo wa kujalibu sio kila kitu mpaka kuuliza.
     
  3. C

    Cute62 Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Andika jina moja tu,either la kwako la mwanzo tu,au la mwisho,,then type zile code,search,yanakuja majina.
     
  4. R

    Raphael9 Senior Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sante xana wakuu!! ngoja nifanye hvyo
     
Loading...