Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kuagiza gari

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Maroune, Jul 18, 2012.

  1. M

    Maroune Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wandugu nikinunua gari ya mwaka 2005 toka japan kwa dola 3000, ntaisafirisha kwa gharama gani na gharama za kuitoa je mpaka inifikie zitafika kiasi gani? naombeni msaada
     
  2. Invoice

    Invoice Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    ni gari gani??
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    kaka tafuta gari ambalo halina zaidi ya miaka kumi,,kwa hilo ushuru ni mkubwa sana
     
  4. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    gharama za usafirishaji gari inategemea na size ya gari na aina ya usafiri,pamoja na wapi umenunulia hilo gari.mfano Kusafirisha kwa meli RO-RO gari dogo inaweza kuwa dola 850-1000,na gari saizi ya kati dola 1100-1200,na gari kama noah n.k dola 1350 na kuendelea.hizi ni gharama za kutokea .pia ni vema ukalipia na bima.mfano hai kusafirisha noah kutoka KOBE japan last week dola 1350,kusafirisha ipsum dola 1200.
     
  5. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbele ya red hapo ongeza neno JAPAN,nilisahau kuliandika
     
  6. M

    Maroune Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru mkuu, kwa gari kama gx 100, kusafirisha, bima na kuitoa bandarini itagharimu kiasi gani?
     
  7. M

    Maroune Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa ahsante mkuu
     
Loading...