Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ku login, kama nimesahau passwaord ya PC

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bakulutu, Sep 26, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,734
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Habar JF,
    Nilikuwa naomba kw yeyote mwenye uwezo huu wa kuweza kulogin kwnye pc kama mtu amesahau password au kama pc haikutumika kw muda mrefu na mwenyewe kusahau password.
     
  2. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Unatumia operating system ipi?Xp,window7 au ...
     
  3. N

    Nyasiro Verified User

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,734
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    window 7 kaka,...
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kama ni win7, solution rahisi kuaccess data zako hapo ni kutumia live disc ya linux 2
     
  6. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Washa kompyuta yako
    2. Kabla kompyuta haijaonyesha screen ya login page (user name &passowrd) bonyeza CRTL + F8 kwa pamoja mara nyingi
    3.Itatokea screen inakupa options za kustart kompyuta yako, Chagua Start windows in Safe Mode. then bonyeza Enter na subiri komputa ina load files. Fahamu pia kuwa wakati wa kuwasha kompyuta kwenye Safe Mode , graphics display za komputa yako zitabadilika kidogo kwa wakati huo na hilo sio tatizo
    4. Baada ya kuload files ile screen ya Administrator na password itatokea. Bonyeza enter bila kuweka password yoyote
    kama komputa itaonyesha account ya user mwingine achana nayo wewe bonyeza tu ile ya Administrator halafu login kama Administrator
    5. Utaulizwa bado unapenda kuendelea kutumia Safe Mode, Bonyeza Yes
    6. Bonyeza Start > Run, dialogue box itatokea inayosema Run , kwenye hiyo box andika cmd halafu bonyeza enter
    hii ni command itakayokusaidia ku-change files kama administartor inaitwa command prompt
    7. command prompt itafungua window nyeusi, kwenye hiyo window andika net user username * (ambapo username ni jina lako unalotaka kutumia kwenye hiyo kompyuta) mfano net user juma * (usisahau kuweka nyota * na space ni muhimu (Angalia angalizo chini kwa watumiaji wa window 7)
    8. Kompyuta itakuambia uweke password, sasa weka password yako mpya. Funga program zote na zima na kuwasha kompyuta (restart)
    9. Kompyuta itawaka na unaweza ku login kwa kutumia password yako mpya na username yako
    10 Log in tena kawaida (bila kubonyeza Ctrl F8)

    MUHIMU: Kuhusu namba 6 hapo juu: kama unatumia window 7 ni lazima ufungue command prompt (cmd) kama Administrator la sivyo huwezi kufanya mabadiliko Kufungua cmd kama admin Fungua My Computer > C >Windows >System32 > cmd, right click cmd halafu chagua "run as administrator" hapo ndipo utaweza kuingiza command ya net user username *
     
  7. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tatizo km hili mm nishawahi kulipata.
    Mafundi ukiwauliza, "unaweza kunitolea/kunibadilishia password" basi hujibu "kwa elfu 25"

    NA KWELI NIKATOA!!!
    KUMBE BORA KUZALIWA SIKU YA DIT (Do it yourself).

    AHSANTE SANA MKUU KWA KUTUFUMBUA MACHO.
     
  8. eliasy

    eliasy JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2012
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Je kwa wanao2mia window 8 inakuaje?
     
  9. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh
    Kuna watu watata aisee!
     
  10. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    n noumaa..
     
  11. G

    Godyp Senior Member

    #11
    Dec 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33



    duhh!! Lol!
     
  12. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hyo kwa wndw 7 haikubal labda wndw xp
     
  13. SalimMhina

    SalimMhina Member

    #13
    Dec 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah hiv v password midosho
     
Loading...