Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kozi tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze duduz, May 11, 2012.

  1. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    jaman nimescore kama ifuatavyo katika 2012 acsee

    biology-c
    geography-d
    chemistry-d

    nime apply SUA doctor of vertenary medicene vp jamani hii kozi inalipa au mizinguo 2.!!
     
Loading...