Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kodi kwa tra tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pota, Jan 13, 2012.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ndg wanajf, kwa yeyote anayejua namna awa jamaa wanavyokokotoa kodi hasa ya gratuity naomba anijuze kwani
    katika taasisi yetu kuna utata wa namna awa jamaa wanavyokokotoa hii kodi. kwani kuna visa viwili ambapo kuna wenzetu
    wawili walikatwa zaidi ya laki tano na mwingine kakatwa zaidi ya laki nne na nusu but walipolalamika huyo wa laki tano karudishiwa
    laki nne na wa laki 4.5 karudishiwa laki mbili. hii inaonesha kwamba wangekaa kimya ingekula kwao. kuna wengine wameenda kulalamika lakini wanapigwa kalenda tu. tumejaribu kumuuliza huyo mTRA namna wanavyokokotoa katutolea nje. najua humu
    ndani kuna wahasibu na watu mbalimbali na taaluma zao, naomba msaada wa namna hii kodi inavyopatikana tafadhali sana.
     
Loading...