Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kiufundi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bizzly, May 21, 2012.

  1. B

    Bizzly Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    wana jf wenzangu gari yangu suzuki escudo automatic imekuwa ikiflash/blink taa ya over drive kila ninapopunguza mwendo au kupandisha kilima. ikisha changanya mwendo taa inazimika. je tatizo hili linaweza kuwa ni nini na nitalitatua vipi? mafundi wawili wamesha shindwa.
     
Loading...