Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kiufundi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Brother P, Mar 23, 2011.

  1. B

    Brother P Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nilitumia adapter tofauti kwenye kompyuta yangu tangu hapo imekataa kuwaka,je ni kifaa kipi kitakuwa kimeharibika?kwa yeyote anayefahamu mafundi wa kompyuta wa kuaminika wanaopatikana dar naomba anipatie namba za simu.
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Power supply itakuwa imekufa au na worst case itakuwa ni Ubao mama (mother board) wote umeharibika

    So tafuta mtaalam apime kama ni power supply ya laptop inayosambaza umeme kwenye motherboard na vifaa vingine ndo imeharibika. Then utaireplace.

    NB.
    Ngoja niongoze inawezekana sijaeleweka

    Moto ukitoka kwenye adaptor kabla haujasambzwa unafika kwenye kifaa kinaitwa power supply . Ukibonyeza power on button ile power supply ndo inasambaza moto sehemu mbali mbali. so hi power supply nayo imo ndani ya laptop kwenye board.

     
Loading...