Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kitabibu

Discussion in 'JF Doctor' started by Brightman Jr, Aug 8, 2011.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa naomba ushauri wenu/jina la dawa. Niliugua chickenpox last yr lakini baada ya kupona nimebaki na scars ambazo zimeharibu sura ya ngozi yangu na zinatisha ukiona. Niko serious na jambo hili naomba ushauri au endapo kuna dawa ya kutibu scars nijulisheni niitumie.
     
  2. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2013
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,816
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nipatie mawasiliano yako nikutumie dawa moja itakusaidia na utaonekana mrembo tena kama zamani kabla ya makovu.
     
Loading...