Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Hiphop, Dec 10, 2010.

  1. Hiphop

    Hiphop Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari wana JF,ninaomba msaada wa kisheria kuhusu taratibu za kumuasili/adoption/ ya mtoto hapa Tanzania.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,118
    Likes Received: 16,068
    Trophy Points: 280
    Tafuta attorney
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Fika any ofisi ya ustawi wa jamii,zipo kila wilaya apa Tanzania.watakupa taratibu,then utajaza form baada ya apo utaweza kuwa na haki kamili ya huyo mtoto
     
  4. Hiphop

    Hiphop Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ahsante chipukizi kwa msaada wako ila ningependa kujua sheria inayo govern procedures ili niweze kuzielewa kabla sijaendelea na uamuzi wa kumuasili.
    Ahsante ambrose kwa recommendation
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Utaelekezwa ni Sheria zipi zinogovern ukifika ustawi wa jamii!
     
Loading...