Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mutta, Apr 18, 2012.

  1. Mutta

    Mutta Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni muathirika wa MABOMU ya G'LAMBOTO wa kuumia na kuvunjika Mguu.Mpaka leo serikali haijatulipa.Je naweza kuipeleka serikali Mahakamani.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Jibu ni ndiyo.Ili mradi isipite miaka mitatu baada ya tukio lenyewe
     
  3. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda mkuu peleka mahakamani upate haki yako.Andaa ushahidi wa kutosha.
     
Loading...