Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by engmtolera, Mar 1, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,028
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wanasheria
    naomba msaada wenu,nimehama wizara kutoka wizara ya elimu kwenda wizara nyingine,nimefanya kazi ktk wizara ya elimu toka 2003 hadi 2009,sikufanikiwa kuhamisha file kutoka wizara ya elimu kwenda wizara nyingine.

    nacho kiomba hapa ni jinsi gani naweza kupata ile michango yangu niliyokuwa nachangia kutoka ktk mshahara wangu kwenda ktk mfuko wa pension kwa mda wa miaka 7?

    nawasilisha
     
  2. mka

    mka JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Soma sheria iliyoanzisha mfuko uliokuwa mwazoni mfano NSSF Act huwa zinasema muda na namna ambayo mwanachama anaweza kudai michango yake.
     
Loading...