Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mchujanafaka, Aug 30, 2008.

  1. m

    mchujanafaka New Member

    #1
    Aug 30, 2008
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma baadhi ya magazeti ya wiki hii wakisema Inter consult ina tafuta mkurugenzi wa Kampuni inayoongoza uwanja wa ndege wa Kimataifa KIA KADCO
    Chan kunishangaza zaidi maombi ya pelekwe kwa jamaa mmoja Anayeitwa DAVID Mosha ambaye ni minority shareholder wa kamuni hiyo,
    cha kushangaza zaidi ni kwamba huyu huyu alituletea mkurugenzi mwingine ambaye alikataliwa na wafanya kazi kwa kuwa hakuwa na mahusianao mazuri na chama cha wafanya kazi,
    Huyu huyu alikuwa mstari wa mbele kumtetea arudi na kumuombea radhi kwa wafanya kazi, lakini wafanya kazi walikataa.
    Sasa naomba ushauri kwa wenye taaluma ya sheria, je kwa kupitisha barua za kuomba nafasi ya Mkurugenzi Mtendaji je atatutendea haki hao wafanya kazi waliopo ndani ya KADCO? na je mchakato anaoutumia wa kumpata Mkurugenzi ni sahihi?
    Kwa nini barua za maombi zisipitishwe kwa recruitment firm au kaimu mkurugenzi?
    Je wafanya kazi wakienda kuzuia mahakamani itawezekana?
    naombeni ushauri wenu wana jamii
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    email ya david mosha ni davidmosha@gmail.com au mpigie 0784 500600 utaweza kuwasiliana nae moja kwa moja na malalamiko hayo au wewe mwenyewe njoo interconsult ulizia MD
     
Loading...