Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Msaranga, Mar 3, 2011.

  1. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanajamii poleni kwa majukumu,mimi niliibiwa pikipiki yangu ila ilikua na bima ya compressive.kuna kijana wangu alikua anaitumia kwa shughuli ndogondogo za nyumbani mchana.jioni akimaliza shughuli zake anakwenda kuipaki sehemu moja ambayo anaipaki kila siku na kuja kuichukua kesho yake na kulipia kiasi cha 500 kwa usiku mmoja.sasa siku moja alikwenda kuichukua asubuhi akaambiwa imeibiwa na yule mwenye eneo la packing akawmambia wale vija wake (wamasai) wanaolinda pale walimwarifu usiku kwamba pikipiki imeibiwa na yeye akawakamata na kuwapeleka polisi kwa hiyo aende polisi.akaenda polisi na kuwakuta ndipo na mimi nikaitwa kuwaona,polisi wakawahoji wakaonekana wanakosa la kujibu na inaonekana waneshiriki katika wizi huu.wakapelekwa mahakamaini kusomewa mashitaka.
    Sasa mimi nikaenda kwa wale jamaa wa bima kuwaarifu wakaniambia nilete vitu vifuatavyo
    -polisi report
    -card ya pikipiki
    -leseni ya mwendeshaji
    -funguo za pikipiki
    sasa vyote nimeviperleka lakini leseni ya mwendeshaji sina sasa hii sio accident ni wizi sasa leseni ya nini kama sio hawa jamaa wa bima wanataka kunihujumu tuu,
    naombeni msaada wa mawazo ingekuwa ni trafiki kesi leseni ingetakiwa sasa hii ni wizi hapo vipi jamani
     
  2. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona kimya wana jamii nipeni msaada
     
  3. k

    kibunda JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana, ndiyo utaratibu wa bima. siyo kwamba wanakuibia. Lakini inategemea pia umejielezaje huko bima na maelezo uliyoandika. kama umesema alikuwa anaitumia mtu mwingine, kwa hiyo ni lazima wajiridhishe kwamba mtu aliyekuwa anaitumia ni mtu sahihi meaning, ana leseni ya kueandesha. Kama ikitokea hakuwa na leseni basi hawalipi. Hiyo ndiyo policy ya Bima. Ndiyo maana wanataka sana hiyo sana hiyo leseni.
     
  4. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duu kazi ipo jamani lakini hizi policy za bima ziwe zinaangalia na tukio pia
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole sana mkubwa!
     
Loading...