Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mbung'o muba, Apr 13, 2012.

  1. m

    mbung'o muba Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesimamisha masomo ya chuo kikuu kwa kukamatwa na wenzangu tukiwa kwenye gari ambalo ndani yake kulikuwa na wenzetu wamevaa nguo na nembo za CHADEMA nakuambiwa wote ni wafuasi wa chama na kutupelekea adhabuhiyo toka chuo kikuu Dodoma (UDOM). Nahitaji kwenda Mahakamani, Je! nianzie wapi mimi si mtaaramu wa sheria na sijawahi kuingia mahakamani?
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aisee facts hazijakamilika kabisa, umekamatwa wapi eneo gan lilipokuwepo hilo gari?hilo gari lilikuwa linafanya nini na ni daladala au gari binafsi? umekamatwa na nani?je ulitwa kwenye kikao kilichotoa hayo maamuzi?je umepewa barua ya kufukuzwa kwako? maswali mengine yatafuata
     
  3. m

    mbung'o muba Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa katika safari zangu,kwenye daladala toka chuo kuelekea mjini ndipo gari ikazuiliwa getini na kuamriwa irudi chuoni kwamba amri imetolewa na uongozi wa chuo gari hilo lizuiliwe. Kufika utawala akatokea moja ya viongozi wakuu wa chuo na viongozi wandamizi , waka hoji kuna wanakijiji ndani kwenye gari watu wakajibu ndio, wakaambiwa washuke, wakashuka watu kama 10. kisha ikatolewa amri kuwa wanafunzi wote wahakikishe wanavitambulisho, ndipo wanakijiji wakaamriwa kuendelea na safari nawanafunzi kushikiliwa.swli lililo ulizwa na mkuu huyo ni kwa nn mnajihusisha na siasa?wakanyang'anya vitambulisho na kutuambia tusubili barua zetu. Hakuna aliye hojiwa mkuu, na hii ilitokana na kuwa kwenye kari hilo kulikuwa na wanafunzi 5 wakiwa na nguo nembo za chama.hivi ninapo ongea barua hiyo nipo nayo na nipo nyumbani.
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa kabla hujaenda mahakamani angalia kwenye prospectus yenu ya chuo inatoa remedy gan kwa mtu ambaye amefukuzwa chuo lakini hajaridhika na maamuzi yaliyotolewa, mfano, anaweza kukata rufaa wapi?ikiwa kimya then hapo ndipo unaweza kuomba mahakama iquash decision ya UDOM dhidi yako
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Wewe unajua Chadema haipendwi na Serikali,kwa nini unatembea gari moja na vijana wa Chadema? Wewe siku ingine,panda gari moja na vijana waliovaanguo za ccm.
     
Loading...