Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria: ndugu zangu wawili, shule tofauti wamefutiwa matokeo na Necta

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zlatanmasoud, Feb 8, 2012.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mwenye ushauri wa kisheria atusaidie, ndugu zangu wawili mmoja mwanamke na mmoja mwanamme, wanasoma shule tofauti wamefutiwa matokeo.
    Hapa nyumbani ni majonzi matupu. Yaani bora wangeandilkiwa Div 0 kuliko hivi. Mwenye msaada nini cha kufanya atusaidie au kama imekula kwetu tujue pia. Ahsanteni.
     
  2. S

    Shansila Senior Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walilipa ada ya mtihani?
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kabla ya kusaidiwa taja sababu iliyopelekea kufutiwa matokeo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Z

    Zlatanmasoud Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamelipa kila kitu, na mtihani wamefanya baada ya kushinda makambini kwa muda wa miezi 3. Consequently, Result zao zime kuwa W*
     
  5. Z

    Zlatanmasoud Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameandikiwa W* yaani yamefutwa kwa tuhuma za udanganyifu
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwanza pole kwa hili. Nadhani unaweza kwenda baraza la mitihani na kufuatilia. Hila kwa matokeo ya mwaka huu kwa kweli usishangae ndugu zako kuwa na IV au 0, ila ni haki yenu kujua.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kama ameandikiwa W* co kwamba yamefutwa,yamezuiwa kwa muda 2 kutokana na sababu mbalimbali.so ni vzr ukawasliana na necta kwa maelezo zaidi.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Poleni Sana ila jitahidini muwasiliane na necta mapema iwezekanavyo.
     
  9. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio udanganyifu tu, pia kuna walioandika matusi, mistari ya bongo fleva na kuchora katuni kwenye answer book. Sasa waulize kama mawakili wanavyoongeaga na wateja wao wakupe hali halisi wao ni nini kimewasibu kati ya hayo. Wakikupa ukweli ndio uamue kwenda kukata rufaa ama kuangalia utaratibu wa maisha mwingine tu. Usije kukurupuka kwenda kuwalaumu BMT halafu ukakuta BMT wana ushahidi wa kutosha.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    au ndo wale walioandika hip hop,
    nenda kule baraza ukafuatilie.
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imeandikwa "USIIBE"
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee fuatilia baraza la mtihani nadhani w means withheld na sio kufutiwa mtihani.....
     
Loading...