Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Kisheria nataka Kuishitaki HESLB!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bukijo, May 28, 2012.

  1. B

    Bukijo Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wana Jf!
    Naombeni msaada wa kisheria nimekua nikikwata Mshahara wangu na Bodi ya Mikopo yaan HESLB hali sina mkataba wowote na wao,yaani elimu yangu hata hainauhusiano na Bodi hiyo,Ngazi yangu ya elimu ni Certificate tu,lakini cha ajabu hao HESLB wamekua wakinikita pesa yangu.
    Nimefuatilia hadi kwa Mkurugenzi wa bodi alichofanya ni kusitisha makato tu lakini hawataki kurudisha pesa ambayo wanakiri waliikata kimakosa.
    Nina Document zote zinazohusiana na malalamiko haya.Kama kuna mtu wa kunipa support kisheria nifanye ili nirudishiwe pesa zangu anisaidie nifanyeje kisheria.Nimeandika barua hadi nimechoka na sasa takribani miezi 10 imepita bila response yoyote.
    Ntashukuru sana.
     
  2. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kawafungulie hao HESLB kesi ya madai,ukishinda kesi na bado hataki kukulipa haki yako,sajili gari la mkurugenzi wao ili likamatwe na kupigwa mnada , hapo fedha zako utapewa maana mkurugenzi hatakubali gari lake likamatwe.
     
  3. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,156
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Mwe!Mwana gwa walondo pole!Nenda ukafungue kesi ya madai ili HELSB wakamatwe & kukulipa.Pia muone wakili utapata.Naombea
     
Loading...