Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria kuhusu talaka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by SmithG, Jul 11, 2011.

  1. S

    SmithG Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sheria ya ndoa inasemaje iwapo mtu ametengana na mke kwa zaidi ya miaka mitatu na walifunga ndoa kanisani?
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kama walifunga ndoa kanisani bado ni wanandoa...
    kutengana si hoja, walikuwa wanapumzika tu.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kutengana kwa miaka mitatu kunaweza kutumika mahakamani kama ushahidi kuwa ndoa haina chance. Sidhani kama Kanisa linafactor in.
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu sidhani kama sheria inajali mambo ya kanisa,
    kisheria talaka ni mpaka pale mtakapoandikishiana talaka (divorce) basi, na sio kutengana, hata mkitengana miaka 50 bila kupeana talaka nyie bado ni mume na mke
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Na je kama wakati wa kutengana mume keshaoa mke mwingine inakuwaje hapo.
     
  6. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkiwa mmetengana bila kupeana talaka bado mtakuwa kwenye ndoa halali mpaka utakapompa talaka.
    Ndoa itakuwa presumed kuwa imevnjka bila kutoa talaka ikiwa tu mmoja wao hajulikan aliko kwa mda mrefu skumbk mda vzur lakn n zaid ya miaka mitano.
     
Loading...