Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria juu ya mirathi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mlumendo obeid, Jun 25, 2012.

  1. M

    Mlumendo obeid Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu ni matumaini yangu kwamba mmeamka salama,nimesimama katika jukwaa hii kuweza kupata msaada juu ya mirathi ya BABA YANGU, BABA YANGU ALIKUWA POLISI PALE DAR-ES-SALAAM NA MWAKA 2005 ALIHAMISHIWA SUMBAWANGA NA 05/12/2005 NDIPO ALIFARIKI DUNIA,MAMA YANGU ALIENDA KUNGUA HIYO MIRATHI NA KUKAMILISHA PROCESS ZOTE NA HATIMAE LILE FILE LILITUMWA KWENDA DAR AMBAKO MALIPO YANGEFANYWA LAKINI TANGU MWAKA 2005 HADI LEO HII HATUJAWAHI PATA HIYO MIRATHI,NA MWAKA 2011 MIMI NLIJARIBU KWENDA DAR ILI NIJUE TATZO NI NINI! BAADA YA KWENDA MAKAO MAKUU YA POLISI WAKASEMA FILE LIMEENDA SUKARI HOUSE KWAAJIL YA MALIPO.NIKAENDA SUKARI HOUSE NKAAMBIWA KILA KITU KIMEKAMILIKA JUST WEIT FOR CHECK.TANGU SIKU HIYO HATUJAPATA CHEKI WALA NINI! Naomba msaada wenu tafadhari!
     
Loading...