Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria; Boss kamwaga matus ya nguoni mbele ya wafanyakazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Pasco_jr_ngumi, Apr 17, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hwy
    Nilikuwa nimesafiri.... Mfanyakaz mwenzangu huku nyuma katukanwa kwenye kikao cha wafamyakazi, matusi ya nguoni.

    Nataka kumsaidia tumpeleke mahakamani, naomba procedure za kufuata



    Idumu JF
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ofisi ya serikali
     
  3. m

    mnozya Senior Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 194
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Niandikie email mnozya@yahoo.co.uk
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Weka hapa matamshi yenyewe..(ila kwa umakini kidgo)

    isije kuirritate watu...
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmmmmm
    Ni kuhusu familia nA nyumba yake na maisha yake binafsi!!!
     
Loading...