Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kisheria baada ya Makubaliano ya Matunzo ya mtoto

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mbutuka, Apr 19, 2011.

  1. M

    Mbutuka Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba msaada kwa wanasheria. Nimezaa na binti ambaye hatukuweza kuoana kutoelewana kuhusu dini zetu. Aliwahi kunishauri tufunge ndoa ya serikali lakini kutokana na imani yangu hii ndoa haikubaliki. Niliendelea kutoa matunzo kwa huyo mwanamke tangu alipokuwa mjamzito hadi amejifungua. Baadae niliamua kuoa ndipo kasheshe zilipoanza. Akaenda ustawi wa jamii, tukafanya makubaliano ya kumlea mtoto kisheria. Lakini kila siku haishi vituko, mara adai anataka alipiwe kodi ya nyumba, mara nimlipie mfanyakazi anayekaa na mtoto vitu ambavyo ustawi wa jamii hawakukubaliana navyo. Sasa ameamua kunichafua, kwa kunitangaza vibaya kwa mitaani na imefikia hatua hata kuja ofisini na mtoto. Kwangu naona ananidhalilisha kwa kuwa kama ni matunzo ya mtoto mimi napeleka ustawi wa jamii tena kiwango mara tatu ya kile kinachotakiwa kisheria. Naomba wanasheria mnisaidie nifanyeje kisheri ili kukomesha tabia hiyo.
     
  2. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo linaonekana sio matunzo ya mtoto, ila pia na kuwin maisha.
    Kuzaa bila kuolewa kunaonekana pia kumemkatisha tamaa na maisha.
    Anaamini kuwa mwanaume ni njia ya kuwini maisha.
    Jaribu kujiweka katika nafasi yeke then utaona kuwa yuko desperate.
    Mkae muongee, ikiwezekana akukabidhi mtoto umlee mwenyewe
    kama anaona anamletea kiwingu.
     
Loading...