Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kimawazo unahitajika....nimeshindwa kumuelewa huyu mrembo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elijah Maliondo, Dec 15, 2010.

  1. Elijah Maliondo

    Elijah Maliondo Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Nimetokea kumhusudu...tunafanya naye mazoezi kila w/end.....pia tunajumuika katika mitoko mbalimbali....ni msichana mrembo, kaumbika, anakazi yake na msomi.... lakini nashindwa kumuingia sababu nimedokezwa na rafiki yake anayemfahamu kwamba hana msimamo wa kimapenzi, hajatulia....anawanaume tofauti ikiwemo waume za watu na bado anajipendekeza niwe naye.....sasa sielewi anachotaka ni nini maishani....anaonyesha anapenda awe na mtu wake atulie maishani, lakini nawasiwasi kama anaweza kuhimili ups and downs za maisha bila kumtegemea mtu.....mpaka inanipelekea ku-conclude kwamba huenda anatafuta mtu ambaye atamtoa kimaisha, anapenda kulelewa kuliko kutafuta chake mwenyewe kwa kujigonga kwa wanaume wanaoweza kumhonga....hivi jamani kuwa na mtu kama huyu maishani si mzigo....maana sidhani kama atakuwa na uaminifu, ikitokea shida atakimbilia kwa wanaume badala ya kusimama na ku-fight na mmoja ampendaye.....

    naombeni ushauri wenu...nimpe somo la maisha huenda atabadilika...au nimshit tu nimwache kama alivyo tubaki tuwe marafiki.....maana miaka inaenda kwa binti mzuri kama huyu...atababaika na wanaume na wasimfanyie chochote cha maana....akifikisha miaka 35 ndo uzee unakuja alafu hujapiga hatua yoyote hamna mwanaume atakayetaka kuwa naye tena....
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajuaje huyo rafiki yake alikuwa anamzushia tu?...anamuwekea kauzibe ili akupate?
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    fanya utafiti wa kina kwanza mkuu kabla ya kuhitimisha.na kwavile mnakua pamoja mara kwa mara then itakua sio kazi sana kwako kufanya utafiti wa kina.
     
  4. m

    mbweta JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaka kama vipi we unga nae ila jitaidi kumbadilisha izo tabia zake ukiona bado achana nae kabla ujazama kabisa
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    what u have to do ni kumchunguza kiundani zaidi kama ni kweli tabia hiyo anayo kama kweli anayo na kakutamkia kua kakupenda basi muulize jee tutakapo kuwa pamoja utawacha tabia ulioyonayo akikana kua hana tabia yoyote basi ni fika atakua ni msiri na kutokua muazi na itakapo timiza haja yake ya kuwa nawe basi kaa ukijua fika huyo hatakufaa na ataendelea na mambo yake chini chini ila akikwambia ukweli na uwazi basi jua kwamba keshajiaminisha kwako wewe arbab,,,
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kutambua undani na tabia ya mwanamke ni jambo gumu sana. Jitahidi lakini
     
  7. Elijah Maliondo

    Elijah Maliondo Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fab....sio kwamba sijafanya uchunguzi....tena baadhi yao nimeshawaona katika ile tokatoka yetu, na utakuta anawaponda jinsi walivyo.....na sasa huyo mmoja ambaye ni mume wa mtu ndie anachat naye kila saa....mpaka majina nayajua....huyu rafiki yake ametulia, anamtu wake, tena anachotaka ni kumuona huyu rafiki yake ampate mtu wa kutulia naye....maana siku zinakwenda....
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jibu hilo hapo Makoyo amekupatia akili mkichwa mkuu
     
  9. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wanawake sio 'wife material'...kwa jinsi ulivyoelezea huyu mwanadada anaangukia kundi hili,chapa mwendo ndio ushauri wangu.....tafuta mwingine,sidhani kama utaweza kumbadilisha kama kufikia umri huo hajataka mwenyewe kubadilika.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ongea nae...labda hajapata wakutulia nae ndo maana anahangaika!
     
Loading...