Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kimapenzi!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Miken, Feb 19, 2011.

  1. M

    Miken Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba nimesoma makala nyingi sana juu ya kitendo cha kupiga punyeto,kila mwandishi ameandika kivyake.Hivi karibuni nimesex na demu wangu bila shida na wiki ijayo ninampango wa kumeet na mwingine huku nashawishika bado kupiga nyeto.Je ntaweza mzigo?
     
  2. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uzinzi.
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wala usione kama ni sifa!!
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Una jini mahaba wewe nenda kaombewe.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    vp mkuu hii thread yako nadhani ulikua unaandika akati umelewa ka pombe zishaisha kichwani hebu jaribu kuipreview na uhakika uataona aibu kwa upuuzi uliotuletea tujadili hapa
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama unakamua mademu na bado una hamu ya kupiga nyeto basi ni athari ya kisaikolojia..
    Cha muhimu jitahidi uache manake itafika kipinda una mke ndani lakini ukawa hauridhiki naye mpaka upige nyeto..
    Madhara yake physically ni pamoja na kupata uchovu haraka pale unapofanya kazi ngumu, na pia viungio hasa magoti kukosa nguvu. Psychologically ndo kama hivyo muda wote utataka kufanya..
     
Loading...