Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kielimu pls!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Haika, Sep 25, 2012.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naomba kujua, kama mimi nilimaliza form 6 miaka kadhaa iliopita na div 2 sikutaka kusoma nikaanza mambo ya pesa na familia, sasa ndo nimeomba chuo kupitia tcu, jina halijatoka, nataka masomo ya jioni, nifanyeje? Ina maana siwezi kusoma tena tanzania?
     
  2. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kaka mbona vyuo vpo vngi tu ni chaguo lako unataka chuo gani? unaweza kuomba BBA udbs pale udsm iko pouwa tu na uwezi kukosa
     
Loading...