Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kiafya

Discussion in 'JF Doctor' started by Wings, May 7, 2011.

  1. W

    Wings Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajf naombeni msaada kwa tatizo linalonisibu, kila ninapotoka kuoga ndani ya dakika chache ngozi yangu huwa inawasha sana. Nimejaribu kutumia medicated soap lakini bado tatizo liko palepale. Maji nayo sidhani kama ni issue kwani sehemu yoyote ninapokua nimekwenda hali ni hiyo hiyo. Ndugu zangu nisaidieni.
     
  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    tatizo lako lina muda gani??
     
  3. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maji,nguo ya kujifutia,unayovaa zote zaweza kuleta hiyo tatizo.....sehemu yeyote unapokwenda ni wapi?inaweza ikawa kuzunguka eneo unalohishi lote mnatumia maji ya chanzo kimoja.chunguza hilo.....
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    maji ya moto au baridi?
     
  5. GABLLE

    GABLLE Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwone daktari wa magonjwa ya ngozi mapema.
     
  6. W

    Wings Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni zaidi ya miaka minne sasa.
     
  7. W

    Wings Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yawe baridi au moto swala ni hilo hilo
     
  8. W

    Wings Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Miaka nne mingi sana mkuu. umejaribu kumuona daktari na kumuelezea tatizo lako? Umejaribu kuchemsha maji na kuona kama kuna tofauti?

    Mwagia Detol kwenye hayo maji hili ucheki kama bado kama utakuwa unawashwa tu na je nguo zako unaanika wapi au taulo lako unalifua kila baada mda gani vitu kama hivyo muhimu pia kuangalia.
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,671
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni tatizo la ngozi kuwa kavu. Kama unawashwa kwa muda tu, ni ukavu wa ngozi yaani inakuwa inavuta. So mara umalizapo kuoga paka lotion. Mimi si doctor lakini nimeshawahi feel same nilipokuwa nchi fulani wakati wa winter. Jaribu kupaka lotion.
     
  11. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Kama bado haujatatua tatizo lako, nakusahuri uende Tumaini Hospital Upanga au wapigie kwa +255773659153 kufanya booking ya kuonana na bingwa wa magonjwa ya ngozi (Dermatologist)
     
  12. m

    mkisah2 Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hujatwambia kama kuna mabadiliko kwenye ngozi yako...kama hakuna mabadiliko yoyote , tatizo lako linaweza likawa kichwani tu...(somatization)..unahitaji psychotherapy mtafute psychologist.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Pole sana. Onana na madaktari wa ngozi watakusaidia.
    Unawashwa baada ya kujifuta maji au kabla?
    Kama baada inawezekana una aleji na material ya taulo.
     
Loading...