Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nyekelela, Feb 7, 2012.

  1. n

    nyekelela New Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mwaka sasa natafuta kazi, lakini sijafanikiwa, naombeni msaada hata kama ni kazi ya kujitolea
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Unatafuta kazi za ndani,shambani au za ofisin?maana maelezo yako hayajajtosheleza mkuu
     
  3. n

    nyekelela New Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    any vacancy relating to legal materz
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    unaweza kuendesha piki piki?
     
Loading...