Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Katiba ya Jamhuri ya Muungano

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Akili Unazo!, Dec 30, 2010.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu tafadhari nisaidieni nakala ya katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania iliyofanyiwa marekebisho miaka ya karibuni!!!
    Asanteni
     
Loading...