Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa jinsi ya kuunganisha Huawei modem kwenye Window 7

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rmb, Jul 24, 2011.

  1. r

    rmb JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heshima yenu wakuu!

    Tafadhalini naomba kwa mwenye ufahamu anisaidie hili, nataka kuunganisha Huawei modem kwenye Laptop yangu, inatumia OS ya Window 7! Nimejaribu hii Modem kwenye Window XP inakubali haina shida,tatizo ni kwenye hii Window 7. Nikiinstall napata page inayosoma Mobile Partner kama kawaida na mtandao ninaotumia unakuja kama kawaida "EDGE Airtel TZ" na nimejaribu TiGo na VODA nao inasoma, tatizo sasa hapa kwenye Profile Name hakuna kinachotokea na nikijaribu kuconnect inagoma pia!

    Nimejaribu kupiga kwa jamaa wa Customer Service wa Airtel wananiambia nikanunue Modem nyingine ya Airtel tu, na wakati nimewaambia hii hii Modem kwenye Window XP inafanya kazi, wameshindwa kunielekeza. Nadhani kuna setting sijazifanya kwenye hii kompyuta, na sijui naanzia wapi! Naomba anayejua asaidie katika hili
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Rahisi sana kama tatizo ni 'Profile name' tu. Fanya hivi...

    Tools --> Options --> Profile Management -->New. Hapa utatengeneza profile, unaweza kuipa jina lolote utakalo. APN ibaki static na ipe jina 'internet' access number mara nyingi *99# (actually hii itakuwepo pale otomatikli). Save, you are good to go
     
  3. r

    rmb JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Gurpta!
    Nashkuru sana nimefanikiwa na sasa natumia modem yangu kwenye Win7 bila tatizo lolote! Tupo pamoja
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mimi pia nimefaidika JF ni ZAID ya mambo yote jamani.Hakuna kudanganyana hapa.
     
Loading...