Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa jina/anuani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Crucifix, Jul 31, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wapendwa nataka kuanzisha website kwa ajili ya vijana wadogo, kuwapa maelekezo ya malezi mema na shuhuda za watu waliofanikiwa kwa kuchunga tabia zao. Sasa nahitaji kupata jina nitakalotumia kama anuani ya site hiyo.

    Pia kama kuna web designer (sio very expensive lakini) tuwasiliane ili anisaidie kutengeneza kwa maana mimi naweka materials tu, sijui kudesign web na bado sijapata host.

    Nitashukuru kwa mawazo mazuri ya jina, na nitatoa bakhshish kidogo kwa jina nitakalochagua.

    Shukria...............
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Tanzania youth foundation www.tayofo.org maybe it can help somehow. Kama site imechukuliwa unaanza na labda tabora au dar youth...... Just idea. Goodluck with project.
     
  3. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Crucifix wazo limekaa pouwa... what of "Transpire to Inspire" ? unaona imekaaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,816
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwanini usiite ''www.watotowazuri.org''. unaweza pia kuondoa .org na kuwa co.tz na kuwa ''www.watotowazuri.co.tz''. Hii utadili mpaka watoto wa miaka 17 lakini bado ukaweka na page kwa ajili ya vijana. Naweza pia kukutengenezea hiyo site na kukuhostia kwa mwaka 1 ukiridhika hilo jina nitafute.
     
  5. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nilifikiria na mimi 'mtotomzuri.com/.org) niakkuta tayari yapo. Hebu niPM gharama inakuwaje ili nione kama nitamudu. Asante sana. Nahisi kale ka-bakhshish nilikoahidi katakuja kwako
     
Loading...