Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa information wana jf

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Misosi, Oct 25, 2010.

  1. M

    Misosi Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salaam! Naombeni msaada wa information kuhusu faida na hasara za kufanya kazi kama Assistant Lecturer au Lecturer pia ningeomba mwenye data anisaidie salary scale ya Assistant Lecturer(M.Sc holder) na Lecturer (PhD holder) na kama kuna malupulupu yoyote katika kazi hizi please. Kiufupi ninataraji kuhitimu masomo yangu kwa M.Sc na ningependa kufanya hii kazi lakini kama mjuavyo ni muhimu kufanya utafiti kwanza. Ahsante nategemea mawazo yenu wana JF.
     
Loading...