Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa huu mkopo jaman

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Sep 20, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mimi nmepata mkopo wa 26720000 na ada ni sh 1300000 sasa nmepata asilimiaa ngap??nmejaribu kupitie tread kadhaa sijaelewa kabisaaaaaaa>
     
  2. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    samahanini hyo ni sh 2,672,000
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo toa meal and accomodation allowance pamoja na stationary halafu kilicho baki ndio ada yako bei ya meal ni 7,500/= piga sasa hesabu mwenyewe..
     
  4. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sasa hyo 7500 napiga kwa siku ngapi mkuu!
     
  5. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    kama course yako haina field kwa mwaka wa kwanza, basi ni hivi:
    mills & accomodation 1,800,000.
    Book&stationery 200,000. Jumla 2mil. Sasa hii 2mil itoe kwenye huo mkopo wako wa sh 2,672,000, itabaki sh 672,000 (je 672,000 ni asilimia ngapi ya ada yako ya sh 1,300,000). Bila shaka ni kama 50% hivi.
     
  6. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hyo ni kwa siku moja mkuu sasa hapo piga kwa semister nzima.
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nina kijana wangu jina halikuonekana ktk heslb, ina maana mimi mzazi natakiwa nimlipie full gharama ya course nzima pale IFM? sasa kama hela yangu ya mafao imepokonywa na PPF itakuwaje? mbona serikali inatufanya tuichukie?
     
  8. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lete nikutunzie!
     
  9. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nasoma civil eng cjui kama itakuwa na field kama ina field je?
     
  10. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    samahani tena hivi hii hela walizotupa ni kwa mwaka mzima au ni kwa semister
     
Loading...