Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa huduma ya vinasaba

Discussion in 'JF Doctor' started by Haruna S, Mar 18, 2012.

  1. H

    Haruna S Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mssada kama kuna mtu yoyote anajua kliniki hapa Tanzania wanaojishungulisha na kutoa huduma ya kupima vinasaba kati ya anayedhaniwa ni baba na mtoto?

    Na kama zipo matokeo yao niya uhakika?

    Na wanatoza kiasi gani?

    Nani muda gani inachukuwa mpaka kupewa matokeo?

    Shukrani!
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kwa huduma ya vinasaba, tafadhali endelea kusubiri wanaojua waje kukujuza. Ahsante kwa kuchagua jf jukwaa la JF DOCTORS!
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kupima DNA kunakwepeka....TUMIA CONDOMS KILA WAKATI.....
     
  4. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dada Neema labda yeye anataka kujua kama alienae ndie Baba yake??????
    Na si kujua kama mtoto ni wake

    Hapo Condoms za nini?????
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jamani kiswahili kinatanuka.hili neno vinasaba,nilikuwa sijui kama ni DNA
     
  6. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kupima DNA ili kujua kama una mahusiano na mtu fulani, Nenda kwa Mkemia Mkuu wa Serikali. Kama upo Dar es Salaam, Ofisi yake inapatikana karibu na hospitali ya Ocean Road. Huduma hii hutolewa hapo ingawa sijajua gharama na procedure za kupatiwa huduma hii.
     
  7. H

    Haruna S Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa msaada
     
  8. H

    Haruna S Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru..nitafuatilia
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Gharama ni laki moja kwa kila mmoja.
    Ila upimaji unafanywa kwa ombi la mahakama. Km kama kuna madai ya uthibitisho kwenye ugawaji wa mirathi.
    Ama kesi ya kukataa mtoto ambayo iko mahakamani.
     
  10. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muhimbili, Budando na pia hospital kubwa kama KCMC wantoa hiyo huduma. Wanaofanya kazi huko watujuze ni shs ngapi.
     
  11. H

    Haruna S Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufuatilia Muhimbili nimetoka kapa, hakuna aliyenipa maelezo ya uhakika labda kama kuna mtu anajua sehemu specific au mtu ambaye ninaweza kumuuliza.
     
  12. H

    Haruna S Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laki moja ni gharama ya kuridhisha.Hakuna sehemu yoyote wanatoa hiyo huduma bila kupitia mahakamani
     
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu uluza ofisi ya mkemia mkuu Wa serikali nadhani ni karibu na ocean road hospital unaweza saidika hapo
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwenye lile zoezi la upimaji lilifanyika miaka ya nyuma kwa kila anayetaka kwenda iligundulika ASILIMIA 50 ya waliopimwa hawaendani na waliitwa ndo baba zao. Hivyo ikahofiwa kutatokea uvunjaji wa ndoa mkubwa na matukio ya kuuana kwa wanandoa kama imethibitishwa kuna cheating. Just imagine umesomesha watoto sita aafu unagundua mmoja tu ndo halali yako! Ikawekwa sheria ili wale watakaopimwa wewe kweli in claim ya kujua ukweli ndo maana lazima order itoke mahakamani sio kwa sababu tu umejisikia kupima. Wapo wanaochakachua si unajua tz si kila kilichopangwa ndo kinavyokuwa.
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli tupo nyuma sana kimaendeleo
    DNA mpaka mahakama.
    Jesus Christ.
    OTIS
     
  16. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    mkuu ndo mahali pekee wanapoweza kufanya hiyo kipimo na tukujua wanaohitaji ni wengi wameona ili ku-limit the wahitaji then tuweke hiyo iwe na kibali cha mahakama, nadhani tukipata Musa wa kutuvusha jangwani salama kwenda nchi ya ahadi....uchumu wa kupaa, huduma bora za jamii, Afya, Elimu, Maji, n.k tunaweza kuwa na huduma ya vina saba kila hospitali ya mkoa na hata wilaya, mungu tusaidie
     
  17. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani, hata mi nimeshangaa, hivi tutaendelea lini sisi?
     
Loading...