Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa hostel za master udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ptz, Aug 23, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi nimechaguliwa udsm kwa master program na niko Sumbawanga nitapataje hostel kwa campus ya mlimani? Msaada please, joining nimepata regstration inaanza tar 17 Septemba.
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu ingekuwa vizuri umtafete mkandala au maboko nadhani ndio wausika
     
  3. M

    MTITIMA Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masters UDSM huwa kuna hostel zao special nadhani na huwa hazina shida sana mkuu
     
Loading...