Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa hizi namba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jeff, Nov 19, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habarini wanaJF,siku za nyuma (mwaka jana) kulikuwa na thread iliyohusu namba za kuweza kuzuia cm yako isipatikane endapo mtu anakupigia au kutuma meseji bila ya kuzima,simu inakuwa hewani kama kawa lakini ukipigiwa hupatikani,na ukitaka kutoa unadial hizo namba kwa style ingine,naomba msaada kwa mwenye kufahamu,mimi nimesahau kwan nilikuwa nazo lakini nimebadili cm na laini ,ila tu nakumbuka zilikuwa za mtindo huu *#0035# na ukitaka kufungua #*0035#,(Huo ni mfano tu sikumbuki zenyewe zikoje) mwenye nazo au kumbukumbu nazo anijuze!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wapigie customer care wakampuni yako ya simu nadhani watakusaidia..
     
  3. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni "call barring" ukitaka kuweka unapiga *35*0000# na kuitoa ni #35*0000#
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jeff unataka ya nn hii? au unapokuwa unachakachua nje cup hutaki bughudha za kupigiwa so wataka mbinu hiyo?
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thanx kisusi,ngoja nijaribu sasa,now ntakuwa safe,c unajua yale mambo yetu?
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuepuka maswali meng kwa hawa voda fasta! Lol
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Nimejaribu Bw Kisusi Mohamedi nashukuru imekubali BIG-UP kwa elimu yako na JF wote
     
Loading...