Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa hizi hela nizifanyeje??Nitumie au niziache??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papizo, May 28, 2010.

  1. P

    Papizo JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Sasa nadhani humu kuna wazoefu wengi sana, Leo nimepita mjini asubuhi nimecheck Mini statement yangu nimekuta kuna hela zimeingia kwa TZS naweza kusema ni kama 6,700,000M sasa kuna hela zangu huwa zinaingia lakini nilicheck nikakuta zimeingia zaidi sio kama vile zinavyoingia siku zote I mean zilikuwa wamezidisha, Sasa nikawa mimekaa kimya sijafanya kitu chochote, Sasa hela hizi walizoingiza zimeingia mara 3 kwa kiasi tofauti sasa kwa hiyo ukijumlisha zote unapata hicho kiasi nilichokisema hapo. Sasa nilivyoona hivyo nilishtuka sana nikasema sijawahi kupata hiyo kitu ila wengine inawatokea. Sasa nikafikiria je ni mtu anayenifahamu au ni vipi maana kwa nini ziingie mara 3 kwenye account yangu mimi tu?Sasa nikasema wacha nisubirie lakini hamna aliyeniambia mpaka sasa ila zinaonyesha kwamba system imefanya makosa na zimeonekana zimeingia automatically

    Swali hapa ni kwamba
    1)Je nikawataarifu bank kwamba kuna hela zimeingia sijui zimetoka wapi??
    2)Je nikauke kwa mda gani then niwajulishe bank?

    Bado najiuliza maana nisije kuanza kuzikamua nikaja pata matatizo, Kwa hiyo naombeni msaada wa mawazo hapo.

    N.B sipo bongo mimi!
     
  2. K

    Kilian Senior Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo mzee unamaanisha nini? Bado zipo au wamezichukua?
    Kama bado zipo jaribu kukaa kimya kwanza usubiri uone kitatokea kitu gani. kama bado zitaendelea kuingia au hakuna mtu anayejitokeza kuzidai then ujinafasi. Ukienda kuwauliza bank, it is ok but I don`t trust them either.

    Hata kwangu zilishaingia 6,000,000. Baada ya muda zikatoweka kama zilivyoingia.
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160

    Ok sawa sawa mkuu,Sasa hizo hela zimeingia na bado zipo kwenye account mpaka sasa wala hazijatoweka mzee, Na mimi nilikuwa nafikiria kuziacha kwanza kwa mda.
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuwa mwaminifu...unajua fika si zako... waambie bankers wako.
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hao bankers una waamini??Na unaweza kujua zimemfikia mlengwa??Wenyewe wakiona zimeingia kwa mistake then watazitoa kama walivyoziruhusu ziingie!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ahh jinafasi tuu wakikuuliza baadae unawaambia hukujua???
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha Papizo mimi nimependa N.B yako! Whats your worry man? Kama uko Iran au Korea Kaskazini be carefully its better ungekuwa bongo
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160

    Hapo nimeweka attention tu maana bongo balaa ungetafutwa mpaka ukapatikana upo wapi,na ungeambiwa uripoti police,Na mikwara ingeingia na kuambiwa nirudishe kila mtu angesema zake,ila nasikilizia kwanza.
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hukujua nini sasa ulivyokuwa unatumia ulijua zinatoka wapi?Au ulijua za kwako?
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Ni suala la mda watazichukua makosa kama hayo yanatokeaga Niliwahi kweda ATM kuchukua pesa zikatoka zaidi nilichukua pesa nikapeleka nyumbani kucheck upepo baada ya mda walimipigia simu wanadai pesa yao!
    System lazima i balance na kama kuna fault lazima wataiona tu!
     
  11. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,596
    Likes Received: 5,469
    Trophy Points: 280
    hizo hela zimeingia kwa makosa baada ya muda watagundua hilo kosa watazichukua,kama hujali kuharibu account/credit score yako tumia otherwise usiziguse watakudai.
     
  12. Mwazani

    Mwazani Member

    #12
    May 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! watu wengine ni wakarimu na waaminifu! na kwenye ndoa yako shoga upo hivyo hivyo?
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Naogopa zisije kuwa ni za maharamia wa Sudan, the best thing nikuwajulisha bankers ili upate haki yako otherwise, nakushauri kaombe fasta bank statement ambayo ndo itakupa ukweli wa mambo.

    Otherwise, waweza kukamatishwa na kesi feki ya kudhamini maharamia, by the way, ungesema uliko.
     
  14. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    source yake? ni mishahara au?.,jua haki zako;'ushauri upo lakini toa habari kamilifu wapo wengi watakao kushauri
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hii inatokea mara nyingi tu, kisheria ni kosa kuzitumia ziache tu watazichukua baada ya mda au itaarifu benki yako kujipunguzia matatizo, hauwezi jua zimetoka wapi.
     
  16. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Soma contract yako na bank...Kisheria benki wana uwezo wa kuja kuichukua badae. Sasa kama wewe umeitumia...watachukua yakwako! That is the law at least of where i reside!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    Acha tamaa
    benki huwa wanafanya makosa ya kawaida kama hayo...
    Mda si mrefu watagundua na kukudai.....
    We tulia tu kwanza,usizitumie mpaka watakapo gundua.
    Au wataarifu....
     
  18. b

    bwanashamba Senior Member

    #18
    May 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazidroo alafu uziweke ktk accaunt ingine then usikilizie kwanza,
     
  19. P

    PELE JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika siyo wewe uliyefanya makosa na hizo pesa ni pesa zako halali?
     
  20. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,930
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Wacha ujinga wewe kwani hufahamu bankers ndio wezi wakubwa hapa duniani? ( Usiniulize maana mimi nimefika hadi mbinguni kule system kidogo nzuri) Kwangua account halafu ifungilie mbali na upotee khe khe khe .... ... unafikiri recession imeingiaje? Waswahili walisema wajinga ndio waliwao. Mafisadi kila uchwao wanawaibia walalahoi wewe bado unazubaa zubaa tu.

    Kwanza hizo sio fweza nyingi za kuja kubabaisha nazo hapa na viswali vya kijinga ebo! Nyie mods vipi mmelala nini au mmenunuliwa na Chama Cha Majambazi?
     
Loading...